ReadyPlanet.com
dot dot
dot

หมวดสินค้า
ยี่ห้อสินค้า

  [Help]
dot
dot
LINK , AMP Cable
dot
LINK , AMP Cable
bulletLINK UTP Cable
bulletLINK Connectors
bulletLINK Patch Cord
bulletLINK Water Proof Connecter
bulletLINK Tools&Tester
bulletCOMMSCOPE UTP Cable
bulletCOMMSCOPE Connectors
bulletCOMMSCOPE Patch Cord
Link , AMP FO. Cable
bulletLINK Fiber Optic
bulletCOMMSCOPE Fiber Optic
bulletFiber Tools & Tester
bulletF.O. SPARE & METERIAL
bulletFiber Air Blown Cable
MEDIA CONVERTER
bulletLink Media Convertor
19" GERMAN RACK
bulletWall Rack
bulletOutdoor Wall Rack
bulletAccessories
LINK สายโทรศัพท์ TIEV TPEV Fig8 อื่นๆ
bulletIndoor Telephone Cable
bulletOutdoor CAT 3 UTP Cable
bulletFIG-8 Outdoor CAT 3 UTP Cable
bulletTelephone Connector
bulletTelephone Modular
bulletTelephone Plastic Box
bulletTelephone Outdoor Cabinet
bulletTelephone Tools
Smarthome CCTV Access Control  Firealarm Intrution
Smart Home
bulletGRATIA Smart Home
bulletBroadlink Smart Home
bulletSonoff Smarthome
bulletHDL Smarthome
bulletCCTV Set
bulletCCTV Cable
bulletCCTV Accesories
Smart Home
bulletกันขโมย NEUTECH
bulletกันขโมย DSC
bulletรั้วอินฟาเรด Dual Beam
bulletKeycard Set
bulletSoyal Keycard
bulletKey Card Accessories
bulletAuto Gate Barrier
bulletDigital Door Lock
bulletFire Alarm CL9600
bulletEasy Fire Alarm
bulletFire Alarm Shield Cable
bulletFire Alarm Shield Outdoor Cable
bulletFire Resistant Cable (FRC)
สายไฟและอุปกรณืต่างๆ
bulletตู้ไฟฟ้า MDB DB LC
bulletBAS (Building Automation System)
bulletMulti-Core/RS-485 Cable
bulletสายลำโพง
bulletสายไฟฟ้าต่างๆ
bulletPower Plug
bulletCable Tester
บริการออกแยยและติดตั้งระบบภายในอาคาร
bulletบริการเดินสาย LAN CAT5E CAT6
bulletบริการเดินสาย FO และทดสอบสาย
bulletบริการเดินสายโทรศัพท์
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบเสียงตามสาย
bulletบริการเดินสายและติดตั้งกล้องวงจรปิด
bulletบริการติดตั้งชุด Keycard
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบ Fire Alarm
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบไฟฟ้าอาคาร
dot
ตะกร้าสินค้า
dot
จำนวน : 0 ชิ้น
ราคา : 0.00
bullet ดูสินค้า
bullet ชำระเงิน
dot
แบบฟอร์มสมาชิก
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot
dot
สมัครรับข่าวสาร

dot




Outdoor/Indoor (All-Dielectric) (14) Outdoor/Indoor (Drop Wire) (6) Outdoor/Indoor, Armored (6)
Outdoor Multi-Tube Double Jacket / Armored (2) CTV Strandard Drop Wire (6) Outdoor/CTV Fig.8/Armored (0)
Outdoor Fig.8/Multi Tube/Armored (4) Outdoor ADSS /Multi-Tube (18) FTTH Singlemode (29)
FO Connector (13) FO. Adapter (33) FO. Patch Panel/FDU (27)
FO. Cabinet /Closure (27) FO. Pigtail (31) FO. Patch Cord / Multimode (34)
FO. Patch Cord / Singlemode (30) Fiber Data Center Patch Cord (73) FO. SPLITTER , LOOP BACK , ATTENUATOR (19)
Fiber Tools & Testers (9) F.O. SPARE&CONSUMMER METERIAL (37)


Link Fiber Optic
View :   Sort :

หน้า 1/42
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42  [ถัดไป]
พบสินค้า 418 รายการ

 view
รหัส : UF-7003-LC-LC
SPLITTER , LOOP BACK , ATTENUATOR
LC - LC Mode Conditioing PatchCord 3M.
ราคา: 3,710.00
พิเศษ: 3,555.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM93268A2B-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness SM/OS2, (6.5 mm. Jacket) Method A, 24F (3-100 M)
ราคา: 9,620.00
พิเศษ: 9,140.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM33261A2B-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness MM/OM4, (6.5 mm. Jacket) Method A, 24F (3-100 M)
ราคา: 5,480.00
พิเศษ: 5,205.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM43261A2B-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness MM/OM3, (6.5 mm. Jacket) Method A, 12F (3-100 M)
ราคา: 5,090.00
พิเศษ: 4,835.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM93268A1A-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness SM/OS2, (6.5 mm. Jacket) Method A, 12F (3-100 M)
ราคา: 3,800.00
พิเศษ: 3,610.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM33261A1A-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness MM/OM4, (6.5 mm. Jacket) Method A, 12F (3-100 M)
ราคา: 2,670.00
พิเศษ: 2,540.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM43261A1A-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Trunk Harness MM/OM3, (6.5 mm. Jacket) Method A, 12F (3-100 M)
ราคา: 2,472.00
พิเศษ: 2,350.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM93238A2B-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Harness SM/OS2, (3.5 mm. Jacket) Method A, 24F (3-25 M)
ราคา: 9,430.00
พิเศษ: 8,960.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM93238A1A-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Harness SM/OS2, (3.0 mm. Jacket Method A, 12F (3-25 M)
ราคา: 4,071.00
พิเศษ: 3,870.00
จำนวน : เมตร


 view
รหัส : UFM33231A1A-L
MPO FOR DATA CENTER
MPO - LC Harness MM/OM4, (3.0 mm. Jacket) Method A, 12F (3-25 M)
ราคา: 2,560.00
พิเศษ: 2,430.00
จำนวน : เมตร


หน้า 1/42
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42  [ถัดไป]



Copyright © 2015 All Rights Reserved.