ReadyPlanet.com
dot dot
dot

หมวดสินค้า
ยี่ห้อสินค้า

  [Help]
dot
dot
LINK , AMP Cable
dot
LINK , AMP Cable
bulletLINK UTP Cable
bulletLINK Connectors
bulletLINK Patch Cord
bulletLINK Water Proof Connecter
bulletLINK Tools&Tester
bulletCOMMSCOPE UTP Cable
bulletCOMMSCOPE Connectors
bulletCOMMSCOPE Patch Cord
Link , AMP FO. Cable
bulletLINK Fiber Optic
bulletCOMMSCOPE Fiber Optic
bulletFiber Tools & Tester
bulletF.O. SPARE & METERIAL
bulletFiber Air Blown Cable
MEDIA CONVERTER
bulletLink Media Convertor
19" GERMAN RACK
bulletWall Rack
bulletOutdoor Wall Rack
bulletAccessories
LINK สายโทรศัพท์ TIEV TPEV Fig8 อื่นๆ
bulletIndoor Telephone Cable
bulletOutdoor CAT 3 UTP Cable
bulletFIG-8 Outdoor CAT 3 UTP Cable
bulletTelephone Connector
bulletTelephone Modular
bulletTelephone Plastic Box
bulletTelephone Outdoor Cabinet
bulletTelephone Tools
Smarthome CCTV Access Control  Firealarm Intrution
Smart Home
bulletGRATIA Smart Home
bulletBroadlink Smart Home
bulletSonoff Smarthome
bulletHDL Smarthome
bulletCCTV Set
bulletCCTV Cable
bulletCCTV Accesories
Smart Home
bulletกันขโมย NEUTECH
bulletกันขโมย DSC
bulletรั้วอินฟาเรด Dual Beam
bulletKeycard Set
bulletSoyal Keycard
bulletKey Card Accessories
bulletAuto Gate Barrier
bulletDigital Door Lock
bulletFire Alarm CL9600
bulletEasy Fire Alarm
bulletFire Alarm Shield Cable
bulletFire Alarm Shield Outdoor Cable
bulletFire Resistant Cable (FRC)
สายไฟและอุปกรณืต่างๆ
bulletตู้ไฟฟ้า MDB DB LC
bulletBAS (Building Automation System)
bulletMulti-Core/RS-485 Cable
bulletสายลำโพง
bulletPower Plug
bulletCable Tester
บริการออกแยยและติดตั้งระบบภายในอาคาร
bulletบริการเดินสาย LAN CAT5E CAT6
bulletบริการเดินสาย FO และทดสอบสาย
bulletบริการเดินสายโทรศัพท์
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบเสียงตามสาย
bulletบริการเดินสายและติดตั้งกล้องวงจรปิด
bulletบริการติดตั้งชุด Keycard
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบ Fire Alarm
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบไฟฟ้าอาคาร
dot
ตะกร้าสินค้า
dot
จำนวน : 0 ชิ้น
ราคา : 0.00
bullet ดูสินค้า
bullet ชำระเงิน
dot
แบบฟอร์มสมาชิก
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot
dot
สมัครรับข่าวสาร

dot




FO Connector
View :   Sort :

หน้า 1/2
1 2  [ถัดไป]
พบสินค้า 13 รายการ

 view
รหัส : UF-00055M
FIBER OPTIC CONNECTOR
SC Simplex SM, Blue, Zirconia Connector Blue Boot 0.9 x 3.0 mm.
(สั่งซื้อขั้นต่ำ 100 เมตร ขึ้นไป)
ราคา: 65.00
พิเศษ: 61.00
จำนวน : 100 เมตร ต่อ ม้วน


 view
รหัส : UFC6200
FIBER OPTIC CONNECTOR
Clear 900 µm, Buffer Tube
ราคา: 12.84
พิเศษ: 12.20
จำนวน : ชุด


 view
รหัส : UF-0002DSM
FIBER OPTIC CONNECTOR
LC Duplex SM, Blue, Zirconia Connector Beige 0.9 & 0.3 mm.
ราคา: 90.95
พิเศษ: 86.40
จำนวน : ตัว


 view
รหัส : UF-0002D
FIBER OPTIC CONNECTOR
LC Duplex MM, Ivory, Zirconia Connector Beige Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 85.60
พิเศษ: 81.32
จำนวน : ตัว


 view
รหัส : UF-0002SM
FIBER OPTIC CONNECTOR
LC Simplex SM, Blue Zirconia Connector Beige Foot 0.9 & 0.3 mm.
ราคา: 58.85
พิเศษ: 55.91
จำนวน : ตัว


 view
รหัส : UF-0002
FIBER OPTIC CONNECTOR
LC Simplex MM, Ivory, Zirconia Connector Beige Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 55.64
พิเศษ: 52.86
จำนวน : ชุด


 view
รหัส : UF-0008SM
FIBER OPTIC CONNECTOR
FC Singlemode, Zirconia Connector Yellow Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 85.00
พิเศษ: 81.32
จำนวน : ชุด


 view
รหัส : UF-0008
FIBER OPTIC CONNECTOR
FC Multimode, Zircolia Connector Black Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 74.90
พิเศษ: 71.16
จำนวน : ชุด


 view
รหัส : UF-0006SM
FIBER OPTIC CONNECTOR
SC Duplex SM, Blue, Zirconia Connector Blue Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 123.00
พิเศษ: 116.90
จำนวน : ชุด


 view
รหัส : UF-0006
FIBER OPTIC CONNECTOR
SC Duplex MM, Ivory, Zirconia Connector Black Boot 0.9 & 3.0 mm.
ราคา: 101.65
พิเศษ: 96.57
จำนวน : ชุด


หน้า 1/2
1 2  [ถัดไป]



Copyright © 2015 All Rights Reserved.