ReadyPlanet.com
dot dot
dot

หมวดสินค้า
ยี่ห้อสินค้า

  [Help]
dot
dot
LINK , AMP Cable
dot
bulletLINK UTP Cable
bulletLINK Connectors
bulletLINK Patch Cord
bulletLINK Water Proof Connecter
bulletLINK Tools&Tester
bulletCOMMSCOPE UTP Cable
bulletCOMMSCOPE Connectors
bulletCOMMSCOPE Patch Cord
bulletLINK Fiber Optic
bulletCOMMSCOPE Fiber Optic
bulletFiber Tools & Tester
bulletF.O. SPARE & METERIAL
bulletMEDIA CONVERTER
bulletLink Media Convertor
bullet19" GERMAN RACK
bulletWall Rack
bulletOutdoor Wall Rack
bulletAccessories
LINK สายโทรศัพท์ TIEV TPEV Fig8 อื่นๆ
bulletIndoor Telephone Cable
bulletOutdoor CAT 3 UTP Cable
bulletFIG-8 Outdoor CAT 3 UTP
bulletTelephone Connector
bulletTelephone Modular
bulletTelephone Plastic Box
bulletTelephone Outdoor Cabinet
bulletTelephone Tools
Smarthome CCTV Access Control  Firealarm Intrution
bulletGRATIA Smart Home
bulletBroadlink Smart Home
bulletSonoff Smarthome
bulletHDL Smarthome
bulletCCTV Set
bulletCCTV Cable
bulletCCTV Accesories
bulletกันขโมยบ้าน
bulletรั้วอินฟาเรด Dual Beam
bulletKeycard Set
bulletSoyal Keycard
bulletKey Card Accessories
bulletAuto Gate Barrier
bulletDigital Door Lock
bullet CL9600 Fire alarm Panel
bulletNohmi Fire alarm Panel
bulletLink Fire alarm Cable
bulletLink Fire alarm Outdoor Cable
bulletLink (FRC) สายทนไฟ
bulletDraka (FRC) สายทนไฟ
สายไฟและอุปกรณืต่างๆ
bulletตู้ไฟฟ้า MDB DB LC
bulletBAS (Building Automation System)
bulletสายลำโพง
bulletMulti-Core/RS-485 Cable
bulletแผงโซล่าเซลล์
bulletสายไฟ โซล่าเซลล์
bulletSolar Inverter
bulletแบตเตอรี่ โซล่าเซลล์
bulletโคมไฟ โซล่าเซลล์
bulletอุปกรณ์อื่นๆ
บริการออกแยยและติดตั้งระบบภายในอาคาร
bulletบริการเดินสาย LAN CAT5E CAT6
bulletบริการเดินสาย FO และทดสอบสาย
bulletบริการเดินสายโทรศัพท์
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบเสียงตามสาย
bulletบริการเดินสายและติดตั้งกล้องวงจรปิด
bulletบริการติดตั้งชุด Keycard
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบ Fire Alarm
bulletบริการออกแบบและติดตั้งระบบไฟฟ้าอาคาร
dot
ตะกร้าสินค้า
dot
จำนวน : 0 ชิ้น
ราคา : 0.00
bullet ดูสินค้า
bullet ชำระเงิน
dot
แบบฟอร์มสมาชิก
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot
@solutionteams
dot
สมัครรับข่าวสาร

dot




COMMSCOPE FO Patch Code
View :   Sort :

หน้า 1/2
1 2  [ถัดไป]
พบสินค้า 11 รายการ

 view
รหัส : AMC-2222-03
F.O. PIGTAIL / PATCH CORD, 9/125 SINGLEMODE OS2
รหัสเดิม คือ 2105028-3 Tera SPEED® LC-LC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm. Duplex, LSZH
ราคา: 1,295.00
พิเศษ: 1,230.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2220-02
F.O. PIGTAIL / PATCH CORD, 9/125 SINGLEMODE OS2
รหัสเดิม คือ 2105004-2 Tera SPEED® LC To Unconnectorized, Fiber Pigtail, 0.9 mm. Riser - SBJ
ราคา: 327.00
พิเศษ: 311.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2166-03
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
Jumper, LSZH, LS300, 1.6 mm., DPLX, SC/SC
ราคา: 843.00
พิเศษ: 800.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2162-03
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
Jumper, LSZH, LS300, 1.6 mm., DPLX, LC/SC
ราคา: 790.00
พิเศษ: 750.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2122-03
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
Jumper, LSZH, LS300, 1.6 mm. DPLX, LC-STD/LC
ราคา: 750.00
พิเศษ: 710.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2166-03XG
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
รหัสเดิม คือ 2105051-3 : Jumper, LSZH, LS300,
1.6 mm., DPLX, SC/SC
ราคา: 1,348.00
พิเศษ: 1,281.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2162-03XG
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
Jumper, LSZH, LS300, 1.6 mm., DPLX, LC/SC
ราคา: 1,348.00
พิเศษ: 1,281.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2122-03XG
F.O. PATCH CORD, 50/125, XG OM3
Jumper, LSZH, LS300, 1.6 mm. DPLX, LC-STD/LC
ราคา: 1,712.00
พิเศษ: 1,626.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2260-02
F.O. PIGTAIL / PATCH CORD, 9/125 SINGLEMODE OS2
รหัสเดิม คือ 2105008-2 Tera SPEED® SC To Unconnectorized, Fiber Pigtail, 0.9 mm. Riser - SBJ (PIGTAIL รุ่นนี้ จะมีหัว 2 ด้าน)
ราคา: 337.00
พิเศษ: 320.00
จำนวน : ชิ้น


 view
รหัส : AMC-2266-03
F.O. PIGTAIL / PATCH CORD, 9/125 SINGLEMODE OS2
รหัสเดิม คือ 2105008-2 Tera SPEED® SC-SC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm. Duplex, LSZH
ราคา: 1,295.00
พิเศษ: 1,230.00
จำนวน : ชิ้น


หน้า 1/2
1 2  [ถัดไป]



Copyright © 2015 All Rights Reserved.